Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 9101010
Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

:: Quên mật khẩu ::

Share|

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime2/11/2010, 11:32
poor
poor
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Khóa học : Không
Birthday : 12/03/1990
Công việc : sinh viên ngh

Bài gửiTiêu đề: Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2

First topic message reminder :

Xin chào tất cả các thành viên của gia đình Hoằng Hóa 2.thể theo nguyện vọng của các thành viên và tình yêu các bạn dành cho mái trường thân yêu của chúng ta,mình và một số các bạn có dự định tổ chức một chương trình “Giao Lưu Văn Nghệ “ với Trường PTTH Hoằng Hóa 2
Thành phần tham gia là tất cả các bạn cựu học sinh của trường
Đây là một chương trình cực kì có ý nghĩa mà chúng ta sẽ dành tặng cho mái nhà Hoằng Hóa 2 thân yêu.
Một chương trình có thể thực hiện được và thành công được hay không là phụ thuộc rất lớn vào sự đóng góp và nhiệt tình của các thành viên.
mình rất mong nhận được sự góp ý và tham gia của tất cả các bạn
Sắp tới mình sẽ tổ chức một buổi offline các thành viên để thông báo chính xác và cụ thể cho mọi người được biết về chương trình
Mình cần một số các bạn có thể tham gia với mình trong các lĩnh vực:
-Khâu tổ chức chương trình
-Ca múa,diễn xuất,hát
-Viết nhạc nền,cắt ghép nhạc.sáng tác kịch bạn cho các vờ kịch ngắn.
-Thiết kế poster,pano.thiết kế sân khấu,phục trang .
(kế hoạch chương trình và khâu chuẩn bị sẽ được giao cho từng người và từng nhóm đảm nhiệm)
Vì một tình yêu với mái trường thân yêu,hãy thể hiện sức trẻ và lòng nhiệt huyết của chúng ta.

p/s :các bạn có thể liên lạc với mình qua face book ở phía trên hoặc là nick yahoo
"myloves_8x_2011"
Bài viết được đăng tại facebook Hoằng hóa II

Tác giảThông điệp
Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime4/11/2010, 16:39
life89
life89
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : 04-07
Birthday : 14/03/1989
Xã, thị trấn : Hoằng Xuân
Công việc : NVVP

Bài gửiTiêu đề: Re: Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2

ý tưởng hay đấy, t cũng muốn tham gi, nhưng ban ngày t đi làm thì hok biết có time tham gia cùng anh em không nhỉ? mà tối lại phải học liên thông nữa chứ ke ke chán thật....đành làm một chân hậu phương vững chắc ủng hộ các bác chúc các bác tổ chức chương trình thành công Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 734919

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime4/11/2010, 19:08
kiwi_bim_1902
kiwi_bim_1902
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : 05-08

ý tưởng hay nhưng thời gian tổ chức ko ổn tẹo nào :đa phần những mem trên diễn đàn còn đang là sinh viên và tháng 12 là thời điểm thi học kì ( quá gay cấn) thế nên khó mà dành thời gian về lại trường để mà tham gia buổi diễn văn nghệ đó được. Còn số người đăng ký tham gia trên face chỉ là 1 con số ảo thôi chưa chắc chắn được gì cả đâu a ạ. Thế nên a nên suy nghĩ lại về thời gian để bọn e có thể tham gia được đầy đủ Smile. 1 lời góp ý nhỏ thui Smile

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime4/11/2010, 21:10
skaiga
skaiga
Thành viên mới
Thành viên mới
Birthday : 24/12/1987
Công việc : kĩ sư xây dựn

kiwi_bim_1902 đã viết:
ý tưởng hay nhưng thời gian tổ chức ko ổn tẹo nào :đa phần những mem trên diễn đàn còn đang là sinh viên và tháng 12 là thời điểm thi học kì ( quá gay cấn) thế nên khó mà dành thời gian về lại trường để mà tham gia buổi diễn văn nghệ đó được. Còn số người đăng ký tham gia trên face chỉ là 1 con số ảo thôi chưa chắc chắn được gì cả đâu a ạ. Thế nên a nên suy nghĩ lại về thời gian để bọn e có thể tham gia được đầy đủ Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 6549. 1 lời góp ý nhỏ thui Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 6549

uhm.cảm ơn em nha
thực ra thì tham gia cái này,nếu mình tập trung nó cũng ko hết nhiều thời gian lắm cho các thành viên,chỉ có điều là hơi vất vả một chút cho ban tổ chức.thứ 7 này họp ban tổ chức,anh sẽ cân nhắc lại xem tình hình thế nào,sau cái này thứ 7 tuần này thì bắt đầu những người đăng kí sẽ là cụ thể và đó là con số thực.
với lại làm một điều j đó,thì công nhận là gặp rất nhiều khó khăn,quan trọng là mọi người chia sẻ với nhau,biết tìm cách bố trí thời gian rảnh và nhiệt tình thì cũng ổn thôi.như anh đã nói ở trên.anh đang tốt nghiệp nhưng anh vẫn làm.bởi vì thời gian này ko thực hiện thì sẽ khó có thể tổ chức tiếp được.giờ cứ lùi thời gian lại thì lại có những ý kiến đa chiều khác nhau,lúc đó ko biết khi nào mới tổ chức được nữa.nên sau thứ 7 sẽ có quyết định chính thức về mọi việc,nhưng anh cũng rất muốn em và life89 cũng đăng kí tham gia với một tinh thần là hướng về chương trình,có thể thời gian tham gia ít nhưng mà cũng là một động lực để mọi người cố gắng

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime6/11/2010, 08:33
dan12a1.pro
dan12a1.pro
Thành viên mới
Thành viên mới
Birthday : 21/10/1990

hy vọng sau chương trình này sẽ còn nhiều hoạt động hơn nữa. ví dụ như tư vấn cho các em lớp 12 chọn trường Đại Học chẳng hạn. e thấy rất cần thiết với các em ý.

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime6/11/2010, 10:59
langtusay
langtusay
Cộng tác viên
Cộng tác viên
Khóa học : 00-03
Birthday : 26/11/1985
Xã, thị trấn : Mặt trời
Công việc : Khám phá

có ai về trường giao lưu không nhỉ ? sắp tới ngày 20/11 rồi

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime7/11/2010, 12:52
rich
rich
Moderator
Moderator
Lớp cũ /đang học lớp : A1
Xã, thị trấn : Hoằng Hợp

thông tin này cho lên trên chứ nhỉ

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime7/11/2010, 14:47
tinhdonphuong20090
tinhdonphuong20090
Thành viên mới
Thành viên mới
Công việc : cong nhan

oh hay thế nhỉ mình ở xa thế này ko tham gia đc chỉ làm cỗ động viên cho các bạn thôi \:d/

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime7/11/2010, 15:10
rich
rich
Moderator
Moderator
Lớp cũ /đang học lớp : A1
Xã, thị trấn : Hoằng Hợp

Bạn đang ở xa cơ hả, bên kia có đăng ký chính thức rồi đó

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime7/11/2010, 23:52
nguyencuongkeyboard
nguyencuongkeyboard
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : 97-00
Birthday : 02/08/1980
Xã, thị trấn : Hoàng Hóa
Công việc : Play_KEYBOARD

tôi ko hiu cách tổ chức như thế nào thì làm sao ma tham gia được bạn ơi? cứ nhảy lên sân khấu là hát ah? hát xong là về ah?? nói rõ hơn về hình thức tổ chức đi!!

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime8/11/2010, 00:56
skaiga
skaiga
Thành viên mới
Thành viên mới
Birthday : 24/12/1987
Công việc : kĩ sư xây dựn

nguyencuongkeyboard đã viết:
tôi ko hiu cách tổ chức như thế nào thì làm sao ma tham gia được bạn ơi? cứ nhảy lên sân khấu là hát ah? hát xong là về ah?? nói rõ hơn về hình thức tổ chức đi!!
bọn mình đã có kế hoạch cực kì cụ thể rồi.bạn yên tâm,tại vì trên này Tú chưa úp hết lên,ở mục kia có phần mình tổ chức offline vào ngày 14/11 tức là chủ nhật tuần sau.hôm đó sẽ tổ chức gặp mặt tòan bộ các cựu học sinh của Hoằng Hóa 2.tại công viên Nghĩa Đô,hôm đó sẽ cụ thể chi tiết cho các bạn biết diễn biến chương trình,và nhiệm vụ tham gia của các bạn,bạn sang mục kia đăng kí nhé,nếu ko tìm thấy thì có thể đăng kí ngay tại đây với nội dung
họ và tên
yahoo
số điện thoại

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime15/11/2010, 14:51
beo_sieuhot
beo_sieuhot
Thành viên Năng Động
Thành viên Năng Động
Khóa học : 08-11
Lớp cũ /đang học lớp : A6
Birthday : 03/02/1993
Xã, thị trấn : Hoằng Quỳ
Công việc : DânChơiCấpXóm

cái này hay đấ nhỉ

Chương Trình Giao Lưu Văn Nghệ Hoằng Hóa 2 - Page 2 I_icon_minitime