Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình 9101010
Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

:: Quên mật khẩu ::

Share|

gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mìnhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
 gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình I_icon_minitime16/11/2012, 21:00
van tuong
van tuong
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : 09-12
Lớp cũ /đang học lớp : B12
Birthday : 07/01/1994
Xã, thị trấn : Hoằng Phượng
Công việc : lớp trưởng

Bài gửiTiêu đề: gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình

Cô ơi! sắp tới ngày nhà giáo Việt Nam 20/11 rồi. em xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới toàn thể thầy cô trong trường mình và nhất là Cô. Cô ơi! không biết em viết dòng tâm sự này co có nhận được, hay nghe ai đo nói tới không? e vừa ra trường có mấy tháng nên nhưng cảm nhân về mái trường vẫn còn in nét. Em về để tham gia ngày lễ kỉ niệm của trương mình nên em cung tiếc và buồn Cô a,những kỉ với lớp,với Cô thật nhiều cảm xúc. Cô vui,Cô buồn,Cô cười,Cô khóc cùng chúng em! Cô ơi , chúng em nhớ lớp và nhớ Cô. Cô hay nói: các em ra trườg mới biết những lời cô dạy. dặn dò,quát mắng là vì các em cả. Cô ơi e đã khóc khi nhớ lại những lời Cô nói. giờ đây khi bươc ra ngoài xã hội thì thật sự chúng em mới hiểu lời Cô. Cô ơi em xin lỗi! giờ đã là sinh viên đại học em rất biết ơn những người lái đò đã giúp em qua sông an toàn! cảm ơn Thầy Cô. nhân dip ngày 20/11 e xin chúc toàn thể Thầy Cô trường Hoăng Hoá2 mình sức khỏe dồi dào,công tác tốt và sẽ nhận được thật nhiều niềm vui tư công việc cao cả các Thầy,Cô đã và đang công tác. em xin chúc trường mình ngày càng phát triển rực rỡ. chúc buổi lễ thành công tốt đẹp.
Học sinh k 2009-2012
Nguyễn Văn Tưởng(B12)

gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình I_icon_minitime20/11/2012, 14:00
haquang
haquang
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Khóa học : 08-11
Lớp cũ /đang học lớp : 12a4
Birthday : 05/03/1993
Xã, thị trấn : Hoằng Xuân
Công việc : Sinh Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình

gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình 3488299636

gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình I_icon_minitime21/11/2012, 20:35
papy_xitin
papy_xitin
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : 11-14
Lớp cũ /đang học lớp : a1
Birthday : 24/11/1996
Xã, thị trấn : hoang phuong
Công việc : hoc sinh

hay!

gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình I_icon_minitime27/11/2012, 21:10
van tuong
van tuong
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : 09-12
Lớp cũ /đang học lớp : B12
Birthday : 07/01/1994
Xã, thị trấn : Hoằng Phượng
Công việc : lớp trưởng

Bài gửiTiêu đề: kí ức khác kỉ niệm. tình cảm bạn bè, cô trò thiêng liêng sẽ còn mãi

van tuong đã viết:
Cô ơi! sắp tới ngày nhà giáo Việt Nam 20/11 rồi. em xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới toàn thể thầy cô trong trường mình và nhất là Cô. Cô ơi! không biết em viết dòng tâm sự này co có nhận được, hay nghe ai đo nói tới không? e vừa ra trường có mấy tháng nên nhưng cảm nhân về mái trường vẫn còn in nét. Em về để tham gia ngày lễ kỉ niệm của trương mình nên em cung tiếc và buồn Cô a,những kỉ với lớp,với Cô thật nhiều cảm xúc. Cô vui,Cô buồn,Cô cười,Cô khóc cùng chúng em! Cô ơi , chúng em nhớ lớp và nhớ Cô. Cô hay nói: các em ra trườg mới biết những lời cô dạy. dặn dò,quát mắng là vì các em cả. Cô ơi e đã khóc khi nhớ lại những lời Cô nói. giờ đây khi bươc ra ngoài xã hội thì thật sự chúng em mới hiểu lời Cô. Cô ơi em xin lỗi! giờ đã là sinh viên đại học em rất biết ơn những người lái đò đã giúp em qua sông an toàn! cảm ơn Thầy Cô. nhân dip ngày 20/11 e xin chúc toàn thể Thầy Cô trường Hoăng Hoá2 mình sức khỏe dồi dào,công tác tốt và sẽ nhận được thật nhiều niềm vui tư công việc cao cả các Thầy,Cô đã và đang công tác. em xin chúc trường mình ngày càng phát triển rực rỡ. chúc buổi lễ thành công tốt đẹp.
Học sinh k 2009-2012
Nguyễn Văn Tưởng(B12)

gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình I_icon_minitime
Sponsored content

gửi tặng CÔ của em và toàn thể thầy cô trường mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang