Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

anh admin mình  có ý kiến 9101010
Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

:: Quên mật khẩu ::

Share|

anh admin mình có ý kiếnXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime8/7/2011, 02:08
t_kute112
t_kute112
Thành viên Năng Động
Thành viên Năng Động
Khóa học : 07-10
Lớp cũ /đang học lớp : b11
Công việc : dap pha

Bài gửiTiêu đề: anh admin mình có ý kiến

sao mình vào phần ki luật ma ko dc
anh xử lý trường hợp này dùm mình nhé,toàn spam topic
mình nghĩ cái topic đê nghj a admin ki luât nên cho hd để mọi ng góp ý dễ hơn

["boybky3u3m"]hàng ngon đấy nhưng mà hình như hơi bị "trơ trẽn: :::: [/quote]
boybky3u3m đã viết:
ôi xời ,đời lắm thằng tự sướng. Show hàng thì nói show hàng việc j bày đặt làm quen
Kệ xác nó.Next ->next->.....................................

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime8/7/2011, 07:53
dung90
dung90
Cộng tác viên
Cộng tác viên
Khóa học : 05-08

Bài gửiTiêu đề: Re: anh admin mình có ý kiến

Mình không thấy đoạn quote phía sau bạn ơi. Có gì thì gửi tn để mình xử lý nhé Smile

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime8/7/2011, 08:00
Anonymous
Khách vi

t_kute112 đã viết:
sao mình vào phần ki luật ma ko dc
anh xử lý trường hợp này dùm mình nhé,toàn spam topic
mình nghĩ cái topic đê nghj a admin ki luât nên cho hd để mọi ng góp ý dễ hơn

["boybky3u3m"]hàng ngon đấy nhưng mà hình như hơi bị "trơ trẽn: ::::
boybky3u3m đã viết:
ôi xời ,đời lắm thằng tự sướng. Show hàng thì nói show hàng việc j bày đặt làm quen
Kệ xác nó.Next ->next->.....................................
[/quote]
mình đã thông báo khóa topic đó lại rồi mà Sad. Bạn ko đọc sao? Sad
Mình sẽ xem xét bạn này. Nhưng mình cũng muốn nói một vài điều.
Thực ra trong cuộc sống, ở bất cứ đâu cũng có người ghét mình, ghen tỵ và thích chỉ trích mình, đó là điều ko tránh khỏi. Điều quan trọng là bản thân phản ứng thế nào. Như các sao cũng thế họ luôn bị soi mói, những hành động rất đơn giản cũng bị phóng đại và bôi xấu đi. Nếu bạn nóng giận và nói qua lại thì đó là điều những người đó muốn.
Thứ 2 là, những lời bạn đó nói thực sự chưa phạm phải lỗi gì quá nặng. Nếu xét lỗi thì đây là spam. Nếu cứ mỗi lần có ai đó vào topic của bạn nói những lời tương tự, bạn muốn chúng mình kỷ luật,... thì bọn mình rất khó xử. Chúng mình không thể chạy theo và bảo vệ từng người, đồng thời nói vs những người kia rằng đừng làm thế nữa. Mỗi người có một cách nhìn khác nhau dẫn đến họ có cách diễn đạt khác nhau và đó là quyền tự do của cá nhân, cũng là cách họ thể hiện cá tính của mình. Chỉ đến khi cái cá nhân đó ảnh hưởng tới một tập thể thì bọn mình mới có quyền can thiệp. Bạn hiểu không? Vì sao bạn không ép nick tất cả nhưng người nói bạn như thế nhỉ? Để làm quen và chưng minh bản thân không như họ nghĩ hoặc cũng có thể là "mặt đối mặt" tranh luận. Đó cũng là một cách vì ko đánh nhau thì làm sao trở thành bạn. Trong cuộc sống có rất nhiều chuyện như thế :twisted:

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime8/7/2011, 23:43
Viet Nguyen
Viet Nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : Không
Birthday : 08/08/1990
Xã, thị trấn : THPT LDB
Công việc : ADMIN LDB

bản vbb này sao k có nút báo cáo vi phạm nhỉ

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime9/7/2011, 18:08
Anonymous
Khách vi

Viet Nguyen đã viết:
bản vbb này sao k có nút báo cáo vi phạm nhỉ
Bọn mình sẽ lưu ý phần này trong kĩ thuật. Hiện giờ admin phụ trách kĩ thuật có việc gấp ko online được nên tụi mình chưa update và sửa 1 số lỗi. Cám ơn bạn nhìu nha, hy vọng sẽ nhận thêm những lời góp ý của bạn Smile

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime10/7/2011, 00:16
t_kute112
t_kute112
Thành viên Năng Động
Thành viên Năng Động

ok mem.nhưng mình phát biểu chút sn của mình nha,mình vào rất nhiều dd của các trường khác,nhưng thật sự khi vào dd hh2 gây cho mình nhiều ức chế nhất,ko riêng gì mình topic của miinhf mà mình thấy ở nhiều tpic khác cũng thế,rất hay bi những bạn khác nói đểu(súc phạm)...... những lời lẽ có thể nói chẳng ra j,
tại sao lại thế??
nhưng nếu bạn có time thì bạn thử vào những dd của các trường khác xem xem,vào đó mọi người chào đón nha rất vui vẻ,rất ít việc topic bị sp,vào lần đầu lại muốn vào tiếp để nói chuyện,kết bạn, khi có những topic la thành viên mới đăng ảnh....,thì mọi người chẳng bao giờ nói những từ ngữ như trong " dd của trg hh2,"
tại sao lại thế??
mình ngix phải chăng là do kỉ luật chưa nghiêm,hay ý thức của mỗi cá nhân,hay là việc keue gọi mỗi cá nhân xây dựng một dd của trg mình đang học chưa thực sự đc mọi người hưởng ưng lắng nghe,mình xin lỗi trước khi nói ra điều này.Diễn đàn của trường mình ý thức của những người đăng nhập vào dd "chưa" tốt và chưa bằng dd như của Lương Đắc bằng,......
tại sao phần kl nhieu bai bị kl nhieu vay ma trât tu van chua tot,trong khi các truong khác phầ do rất ít

bạn vào mục kết bạn trong dd của các trường khác đọc xem so với dd trường mình ntn
mình xin hết và xin lỗi những gì mà mình nói ko đúng,và xin lỗi những cá nhân có ý thức tốt.
HI vọng dd của trường mình phát triển theo hướng tích cực
thanks!!!

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime10/7/2011, 08:34
Anonymous
Khách vi

t_kute112 đã viết:
ok mem.nhưng mình phát biểu chút sn của mình nha,mình vào rất nhiều dd của các trường khác,nhưng thật sự khi vào dd hh2 gây cho mình nhiều ức chế nhất,ko riêng gì mình topic của miinhf mà mình thấy ở nhiều tpic khác cũng thế,rất hay bi những bạn khác nói đểu(súc phạm)...... những lời lẽ có thể nói chẳng ra j,
tại sao lại thế??
nhưng nếu bạn có time thì bạn thử vào những dd của các trường khác xem xem,vào đó mọi người chào đón nha rất vui vẻ,rất ít việc topic bị sp,vào lần đầu lại muốn vào tiếp để nói chuyện,kết bạn, khi có những topic la thành viên mới đăng ảnh....,thì mọi người chẳng bao giờ nói những từ ngữ như trong " dd của trg hh2,"
tại sao lại thế??
mình ngix phải chăng là do kỉ luật chưa nghiêm,hay ý thức của mỗi cá nhân,hay là việc keue gọi mỗi cá nhân xây dựng một dd của trg mình đang học chưa thực sự đc mọi người hưởng ưng lắng nghe,mình xin lỗi trước khi nói ra điều này.Diễn đàn của trường mình ý thức của những người đăng nhập vào dd "chưa" tốt và chưa bằng dd như của Lương Đắc bằng,......
tại sao phần kl nhieu bai bị kl nhieu vay ma trât tu van chua tot,trong khi các truong khác phầ do rất ít

bạn vào mục kết bạn trong dd của các trường khác đọc xem so với dd trường mình ntn
mình xin hết và xin lỗi những gì mà mình nói ko đúng,và xin lỗi những cá nhân có ý thức tốt.
HI vọng dd của trường mình phát triển theo hướng tích cực
thanks!!!
Đúng như bạn nói, dường như diễn đàn này mắc tất cả các lỗi trên. Rất buồn nhưng không thể chối cãi điều đó. Thứ nhất, BQT nhận trách nhiệm về mình, còn khá non, chưa có kinh nghiệm và chưa thực sự nghiêm khắc. Thứ 2, các thành viên rất thiếu hợp tác và dường như vì quen nhau nên họ không biết sợ là gì.
Mình cũng tham gia khá nhiều diễn đàn và đúng như bạn nói. Bọn mình ai cũng biết điều này và đang có kế hoạch làm mới, thay đổi. Nhưng có thành công hay không một phần lớn là sự hợp tác của thành viên quyết định.
Vì vậy mình mong bạn tiếp tục đóng góp cho diễn đàn và giúp bọn mình. Qua đây mình cũng mong các thành viên khác cũng nên nhận ra một điều gì đó.
Cám ơn tất cả các bạn!

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime10/7/2011, 16:04
t_kute112
t_kute112
Thành viên Năng Động
Thành viên Năng Động

cho minh hỏi chút.topic của mình phạm lỗi j mà bị khoá.bạn cho mình lý do nhé.nếu topic phạm vào nội quy thì từ bây giờ mình ko đăng thêm topic nao nữa,nhưng nếu bị khoá vi những thành viên khác thì mình thấy ko hợp lý chút nào,bạn sử lý hợp lý nhé

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime10/7/2011, 16:15
Anonymous
Khách vi

t_kute112 đã viết:
cho minh hỏi chút.topic của mình phạm lỗi j mà bị khoá.bạn cho mình lý do nhé.nếu topic phạm vào nội quy thì từ bây giờ mình ko đăng thêm topic nao nữa,nhưng nếu bị khoá vi những thành viên khác thì mình thấy ko hợp lý chút nào,bạn sử lý hợp lý nhé
um, nhưng bạn lập ra cái topic mới giống hệt thế rồi nên mình khóa lại. Cũng một phần là do các thành viên khác và cả bạn nữa. Mọi người cứ nói qua lại nên mình khóa lại khi chuyện tệ xảy ra.

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime10/7/2011, 16:18
t_kute112
t_kute112
Thành viên Năng Động
Thành viên Năng Động

uh thanks bạn,từ nay khoa topic nao thì nêu lý do nhé,ko dễ gây hiểu lầm,

anh admin mình  có ý kiến I_icon_minitime10/7/2011, 17:58
Anonymous