Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên 9101010
Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

:: Quên mật khẩu ::

Share|

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viênXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên I_icon_minitime2/6/2011, 21:23
dung90
dung90
Cộng tác viên
Cộng tác viên
Khóa học : 05-08

Bài gửiTiêu đề: Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên

Đang là mùa thi nên nhu cầu tìm và downoad tài liệu rất lớn. Có thể nói tailieu.vn là một kho lưu trữ tài liệu trực tuyến lớn nhất VN. Tuy nhiên để tải đc tài liệu ở trang này bắt buộc các bạn phải trả tiền. Hic nói đến $ là ko ai muốn thử rồi, nhưng từ giờ bạn không phải bận tâm đến vấn đề đó nữa, mình sẽ share một tài khoản SUPER VIP để bạn có thể downoad tất cả những gì mình cần từ trang này.

Lưu ý:

+/Không được đổi pass (Vì có đổi tài khoản này cũng ko thuộc quyền sở hữu của bạn)
+/Pass được Reset lại hàng ngày, vì vậy bạn cần lựa chọn thời điểm downoad cho thích hợp
+/Bạn sử dụng một trong những tài khoản dưới đây để đăng nhập, thời hạn còn sử dụng đc từ 1 đến 8 năm hehe

Code:
ID: Trung_LOVE_Ngoc
Pass: mylove

Code:
ID: bibizozo6677
Pass: shoptinhoc

Code:
ID: shoptinhoc
Pass: 123456

Code:
ID: quangtrungbl
Pass:123654789a

Code:
ID: 0985142984
Pass: anhminh

các Bạn Sử Dụng Đừng Đổi pass nhé Chúc Các Bạn vui vẻ
Thân !

Thanks Mr.Boss (HDmovie)

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên I_icon_minitime2/6/2011, 22:00
vanhoangquy
vanhoangquy
Super Moderator
Super Moderator
Lớp cũ /đang học lớp : mẫu g
Birthday : 12/04/1990
Xã, thị trấn : hoằng cùi
Công việc : bia ôm

Bài gửiTiêu đề: Re: Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên

thank bác, đúng cái em cần

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên I_icon_minitime2/6/2011, 22:06
vanhoangquy
vanhoangquy
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửiTiêu đề: Re: Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên

ặc, toàn acc dỏm, thử 5 cái đc mỗi cái cuối cùng dow đc..

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên I_icon_minitime14/6/2011, 23:22
Bich Van Cloudy
Bich Van Cloudy
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : 08-11
Birthday : 01/12/1993
Xã, thị trấn : cung trang
Công việc : hoc sinh

Trời ơi thấy nản. em thử cả 5 cái mà có cái nào được đâu. làm mừng hụt ak. No thôi đành tự túc lấy hạnh phúc vậy. hjx hjx :pale:

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên I_icon_minitime15/6/2011, 10:46
vanhoangquy
vanhoangquy
Super Moderator
Super Moderator

Bich Van Cloudy đã viết:
Trời ơi thấy nản. em thử cả 5 cái mà có cái nào được đâu. làm mừng hụt ak. No thôi đành tự túc lấy hạnh phúc vậy. hjx hjx :pale:
có 1 pic nhận dow hộ tài liệu trên trang tailieu.vn đấy, em vào pic đấy để lại đường link anh dow và send cho..
[You must be registered and logged in to see this link.]

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên I_icon_minitime15/6/2011, 10:50
rich
rich
Moderator
Moderator
Lớp cũ /đang học lớp : A1
Xã, thị trấn : Hoằng Hợp

vanhoangquy đã viết:
Bich Van Cloudy đã viết:
có 1 pic nhận dow hộ tài liệu trên trang tailieu.vn đấy, em vào pic đấy để lại đường link anh dow và send cho..

Đang định comment n [You must be registered and logged in to see this link.] em vào đó yêu cầu tài liệu nhé, việc share tài khoản công khai toàn bị đổi pass thôi hee hee được có vài ngày là

Được sửa bởi rich ngày 10/11/2011, 10:55; sửa lần 2.

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên I_icon_minitime20/6/2011, 06:46
Le Dinh Minh12b2
Le Dinh Minh12b2
Thành viên Năng Động
Thành viên Năng Động
Khóa học : 09-12
Lớp cũ /đang học lớp : b2
Birthday : 01/11/1994
Xã, thị trấn : Hoằng Hóa
Công việc : Học sinh

đúng rùi có lẽ mọi người đổi pas để dùng riêng hay sao í
mình lên mà không được nè

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên I_icon_minitime
Sponsored content

Share tài khoản VIP trên tailieu.vn cho các bạn học sinh, sinh viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang