Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 9101010
Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

:: Quên mật khẩu ::

Share|

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40  Next
Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime30/5/2011, 11:21
Viceadmin
Viceadmin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ?

First topic message reminder :

"ngày hôm nay có những sự kiện gì xảy ra với bạn? vui? buồn ? hay không gì cả ?
sao bạn không chia sẻ với mọi người nhỉ ^^ ?
..những cảm xúc suy nghĩ hay những gì mà bạn nghe và nhìn thấy... tất tần tật những thứ đó là ấn tượng về mọt ngày đã qua ..có thể chì là khám phá ra một nơi bí mật nào đó không ai biết, lỡ đi học muộn vì cái tội ngủ nướng , hay đơn giản chỉ là ăn 1 que kem tưởng ngon lắm hóa ra ngon thật ^^

topic này sẽ là nơi tiếp nhận những điều đó ...tất nhiên là từ bạn ^^ vì đây là topic dành cho tất cả những ai MUỐN NÓI và THÍCH ĐƯỢC NÓI ...

Hãy cùng chia sẻ nhé !!! "

Tác giảThông điệp
Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime31/5/2012, 22:35
rua_baby
rua_baby
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : Không
Birthday : 31/01/1997
Công việc : học sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ?

I can't think of anything to say. You're nervous while two steps behind me. When you say that I'm scary now. You make me go crazy.
Monster ♥

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 00:25
Anonymous
Khách vi

Một trong 3 cái lớp mình học hè, cái lớp mà ko có lấy một đứa bạn nào nhưng trong cái rủi có cái... không rủi cho lắm T.T.
Hic, hôm đầu tiên đi học, bị lỡ xe bus. Đi học muộn. Ngồi bàn cuối. Mình, một con cận, chẳng ngó được cái gì Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 2628498672. Sau đó thì làm lớp trưởng cái lớp đó No
5p sau khi vào lớp, ngó sang bạn cùng bàn... nhận ra bạn ấy... không phải người Việt Nam No. Sau khi hỏi chuyện thì mới biết bạn đó là ngừoi Campuchia No. Nói chuyện thấy hay hay và cuối cùng cũng không bị bơ vơ trong cái lớp toàn kẻ xa lạ No.
Cái bạn đó tên là Dy, là con trai, hơn mình 2 tuổi nhưng xưng hô bạn-tớ, do bạn đó ko có phản kháng gì cho nên mình cũng không thay đổi cách xưng hô khi biết tuổi Very Happy. Các môn khác thì mình không biết nhưng bạn này học giỏi ngoại ngữ, Tiếng Anh, Trung Quốc và Việt Nam. Nói Tiếng Việt rất rõ, nhắn tin trên điện thoại như 1 người Việt Nam vậy @@. Khi thầy đọc cho chép bài, chữ mình xấu tệ và viết tắt tùm lum, thế mà bạn đó vẫn dịch tốt ~@.@~. Ăn nói lịch sự.
Nói chung là bị ấn tượng mạnh No.

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 09:48
nhokkute_vipa7
nhokkute_vipa7
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình
Khóa học : 11-14
Lớp cũ /đang học lớp : a7
Birthday : 18/03/1996
Xã, thị trấn : Hoang kim
Công việc : Hoc hanh

lúc cô đơn nhìn người ta sánh bước . tôi lặng nhìn nguyện ước 1 điều thôi . mong người tôi yêu sẽ luôn hạnh phúc . đâu phải biết rằng càng chúc lại càng đau . đâu phải chia tay là kết thúc . đâu phải cảm xúc là trò chơi . đâu phải cố quên là hạnh phúc . đâu phải hạnh phúc là niềm vui . nói xin lỗi củng đâu được gì . trái tim tôi đâu phải sỏi đá , củng biết giận biết pùn biết đau thương . kim đồng hồ ai quay mà chạy . dòng thời gian ai dạy mà trôi . nếu có duyên ngàn năm vẫn gặp . đã không duyên có gặp củng làm ngơ . đêm đã khuya mà sao ta chưa ngủ . vẫn ngồi đây ôm nỗi nhớ chơi vơi 1 tin nhắn vẫn biết là vô vọng . nhưng vẫn nhớ vẫn chờ 1 hạnh phúc xa xôi

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 09:52
babya6_girla7
babya6_girla7
Thành viên Năng Động
Thành viên Năng Động
Lớp cũ /đang học lớp : a (6+
Birthday : 12/04/1996
Xã, thị trấn : Hoang Kim
Công việc : Hoc Hanh

nhokkute_vipa7 đã viết:
lúc cô đơn nhìn người ta sánh bước . tôi lặng nhìn nguyện ước 1 điều thôi . mong người tôi yêu sẽ luôn hạnh phúc . đâu phải biết rằng càng chúc lại càng đau . đâu phải chia tay là kết thúc . đâu phải cảm xúc là trò chơi . đâu phải cố quên là hạnh phúc . đâu phải hạnh phúc là niềm vui . nói xin lỗi củng đâu được gì . trái tim tôi đâu phải sỏi đá , củng biết giận biết pùn biết đau thương . kim đồng hồ ai quay mà chạy . dòng thời gian ai dạy mà trôi . nếu có duyên ngàn năm vẫn gặp . đã không duyên có gặp củng làm ngơ . đêm đã khuya mà sao ta chưa ngủ . vẫn ngồi đây ôm nỗi nhớ chơi vơi 1 tin nhắn vẫn biết là vô vọng . nhưng vẫn nhớ vẫn chờ 1 hạnh phúc xa xôi
trời mi củng biết viết như j tê đá hay nhờ ai viết vậy

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 10:21
robotvotinh
robotvotinh
Super Moderator
Super Moderator
Khóa học : 05-08
Birthday : 20/11/1990
Xã, thị trấn : từ đâu chả biết
Công việc : chả biết nữa

ăn kiến có chết không nhỉ ? Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 2628498672Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 2628498672Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 2628498672

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 10:49
dung90
dung90
Cộng tác viên
Cộng tác viên

robotvotinh đã viết:
ăn kiến có chết không nhỉ ? Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 2628498672Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 2628498672Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 2628498672

Tớ nghĩ là không sao, vì người ta thường ăn trứng kiến như một đặc sản batting eyelashes

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 15:33
robotvotinh
robotvotinh
Super Moderator
Super Moderator

dung90 đã viết:
robotvotinh đã viết:

Tớ nghĩ là không sao, vì người ta thường ăn trứng kiến như một đặc sản batting eyelashes
TRỨNG KIẾN là 1 đặc sản, mình ăn kiến = MẸ CỦA ĐẶC SẢN hee hee

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 18:29
Anonymous
Khách vi

thôi nhé... đủ rồi... XUỐNG ĐẤT NGAY!

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 22:29
robotvotinh
robotvotinh
Super Moderator
Super Moderator

tạm biệt nhé ĐỘI THIẾU NIÊN DU KÍCH ĐÌNH BẢNG
cảm xúc đan xen, và mình đã quyết định đúng khi tìm gặp lại những đội viên du kích này, nó đã làm cho mình trở lại như ngày trước rồi Smile
CÁM ƠN NHÉ Smile love struck

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime1/6/2012, 23:56
Anonymous
Khách vi

Khép lại ngày Quốc tế thiếu nhi với nhiều cảm xúc hee hee
Sáng mai, ngủ dậy đã thấy 1 hộp sữa và gói bánh đặt trên bàn học của mình vs một lời chúc love struck. Vui love struck
Chiều có chút ngại đi học vì trời nắng nhưng dã vượt qua bản thân và đến lớp, ĐÓ LÀ MỘT QUYẾT ĐỊNH ĐÚNG ĐẮN! Bao nhiêu là chuyện hay ho, được cho ăn kẹo, được gặp các bạn cùng lớp chuyên ngành, được cười đùa để các bạn cùng lớp tín chỉ biết rằng mình có biết nói chứ ko phải bị câm No.
Tối về dìm hàng các bạn thật vui clown. Càng ngày càng yêu lớp, yêu các bạn love struck
Mai lại đi học lớp cái bạn Campuchia rồi Very Happy, ko bít bạn đó có ngồi với mình khồng nhỉ hee hee, Hi vọng mai không đi học muộn, xấu mặt lớp trưởng lắm No
Thi tốt nhé em trai love struck

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime2/6/2012, 09:40
thachraucau_vt
thachraucau_vt
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình
Khóa học : 07-10
Lớp cũ /đang học lớp : C3
Birthday : 22/06/1992
Xã, thị trấn : hoằng hợp
Công việc : sinh viên

cùng cực Sad

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime2/6/2012, 11:40
Anonymous
Khách vi

rất cần một cái ôm thật chặt...

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime3/6/2012, 09:13
Anonymous
Khách vi

Hôm nay viết bằng Tiếng Anh cho nó cảm xúc...
I hate you because I don't stop thinking about you. I don't know why I just want to see you. Maybe I'm crazy, yes. You make me crazier... I hate myself too... I'm sick I think I'm sick...

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime3/6/2012, 10:15
robotvotinh
robotvotinh
Super Moderator
Super Moderator

HOME
ALONE
love struck

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime4/6/2012, 17:11
Anonymous
Khách vi

mình rất dễ bị dụ dỗ, thật đấy... mình phát điên lên mất >""""""""<

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime8/6/2012, 23:27
Anonymous
Khách vi

TÔI ĐÃ LÀM SAI CHUYỆN GÌ CHỨ? SAO CÁC BẠN KO HIỂU CHO TÔI VẬY? TÔI TỔN THƯƠNG THẬT SỰ ĐẤY!
P/S: Cám ơn cậu đã lắng nghe và hiểu tớ, sẽ thật mệt mỏi nếu tớ cứ phải chịu đựng và vượt qua một mình. Khi tất cả quay lưng lại với tớ, ngay cả người tớ yêu thương cũng ko thể làm chỗ dựa được cho tớ, thì c, c vẫn lắng nghe những điều tớ nói, tất cả, c sẽ ko phán xét tớ, ko bênh vực tớ, chỉ đơn giản là lắng nghe và làm cho t cảm thấy nhẹ nhõm theo cách của c. C chằng cấm t này nọ, chỉ đơn giản nói là nó không tốt. Khi điểm tớ thấp, tớ buồn, c chẳng nói rằng như thế này như thế nọ, chỉ đơn giản là làm tớ lấy lại lòng tin vào bản thân, không tự ti. Khi tớ cáu giận c cũng phải chịu, khi tớ vui c cũng vẫn bị làm phiền. Bất cứ khi nào, tâm trạng như thế nào, t cũng chỉ muốn nói chuyện với c vì nó rất thoải mái, tuy có những lúc c rất phũ phàng nhưng t không buồn lòng vì điều đó. Điểm tớ cao, ngừoi đầu tiên tớ muốn khoe cũng là c vì cậu chính là gia sư giúp tớ học hành. Trước c tớ chẳng muốn giấu diếm gì cả vì tớ luôn cảm thấy tin cậy và có những chuyện c sẽ ko nhớ.
Cám ơn c rất nhiều vì đã làm bạn và hiểu tớ.

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime9/6/2012, 09:17
babya6_girla7
babya6_girla7
Thành viên Năng Động
Thành viên Năng Động
Lớp cũ /đang học lớp : a (6+
Birthday : 12/04/1996
Xã, thị trấn : Hoang Kim
Công việc : Hoc Hanh

nhokkute_vipa7 đã viết:
đừng có mà giống con đại.giả nai vừa thôi

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime9/6/2012, 09:56
robotvotinh
robotvotinh
Super Moderator
Super Moderator

hối hận
chán ghét chính bản thân
khó hiểu
CHUẨN BỊ VỀ NHÀ THÔI Smile

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime9/6/2012, 19:45
tao hzo
tao hzo
Cộng tác viên
Cộng tác viên
Lớp cũ /đang học lớp : a11
Công việc : sinh vien

Thời gian 60p, 15 phút - xong, ra về. haizz, tạm thời là ổn Smile

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime10/6/2012, 16:39
nhokkute_vipa7
nhokkute_vipa7
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình

babya6_girla7 đã viết:
nhokkute_vipa7 đã viết:
đừng có mà giống con đại.giả nai vừa thôi
chưa biết đứa mô giả nai liêu mi có viết được ở zua' không

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime10/6/2012, 21:00
anhham
anhham
Moderator
Moderator
Lớp cũ /đang học lớp : c4
Birthday : 03/09/1992
Xã, thị trấn : Hoằng hợp

những chuỗi ngày buôn nhất của đờii Sinh viên ....tự kỉ thôi

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime10/6/2012, 21:41
anhham
anhham
Moderator
Moderator
Lớp cũ /đang học lớp : c4
Birthday : 03/09/1992
Xã, thị trấn : Hoằng hợp

PandApple đã viết:
rất cần một cái ôm thật chặt...
ôm em đi....em đang buồn đây Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 2628498672

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime11/6/2012, 10:47
kubinA9
kubinA9
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình
Lớp cũ /đang học lớp : A9
Birthday : 03/04/1995
Xã, thị trấn : thành phố
Công việc : bắt trộm chó

dc ôm lại hạnh phúc òy!!

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime11/6/2012, 14:43
nhokkute_vipa7
nhokkute_vipa7
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình

hôm nay nge tin người yêu chết mà sock

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime11/6/2012, 19:12
boy_kute_92
boy_kute_92
Thành viên mới
Thành viên mới
Lớp cũ /đang học lớp : 12c3
Birthday : 02/11/1992
Xã, thị trấn : viet nam
Công việc : sinh vien

lần đầu tiên đi thi mà phải gạch bài để nộp,không biết sẽ thế nào đây

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ? - Page 39 I_icon_minitime
Sponsored content

Ngày hôm nay của ấy thế nào? kể cho mình nghe được ko ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 39 trong tổng số 40 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 21 ... 38, 39, 40  Next