Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương? 9101010
Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

:: Quên mật khẩu ::

Share|

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương? I_icon_minitime10/1/2011, 19:46
thamevil_93
thamevil_93
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình
Khóa học : 08-11
Lớp cũ /đang học lớp : A9
Birthday : 16/07/1993
Xã, thị trấn : Phú khê que iêm
Công việc : sinh vêu

Bài gửiTiêu đề: góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương?

Hum nay ghé qua 4rum trường Lương ..nhận thấy thú vị và phát triển hơn bên mình khá nhìu nên có ít ý kín lâu nay chưa phát biểu gửi các mod và admin..Dù 4rum mình lập chưa lâu có thể chưa hoàn thiện bằng nhưng ngày càng có nhìu mem tham za nên thiết nghĩ có nên tạm thời định hướng phát triển theo 4rum trường bạn?
Ý kín cá nhân e thì thấy có 1 số vấn đề ở 4rum trường mình nên thay đổi..níu ko phải anh chị xí xóa cho(ý cá nhân thui mừ)
_4rum mình là 4rum trường nhưng các vấn đề các pic trog 4rum hiếm khi gắn liền vs trường trừ 1 số ít pic ảnh hay thông tin ít ỏi về trường ..hầu hết là các bài giải trí lá cải copy trên mạng xã hội ko gần vs đời sống học đường
=>ko thấy có dấu ấn trường và nhanh chán khi tham gia
+ gây ác cảm cho thầy cô khi ghé qua vì ko thấy có mục đích học tập nhìu
_4rum ko phục vụ mục đích sát thực của cả h/s và cựu h/s
+về học tập vs thông tin cho h/s :
box học tập of bọn e ko phát triển, ko thấy có các hoạt đông khác như: thông tin sớm về các kì thi vs hoạt đông of trường,cung cấp tài liệu vs tư vấn học sinh cuối cấp,thông tin tuyển sinh cho các mem thi vào 10 tại HH2,định hướng chọn ban khối cho các e ý,hướng dẫn học cho k11.vvv..
Cái này thì e nghĩ nếu làm sẽ phát triển tốt vì theo e bít các anh chị trog 4rum đều học khủng vs nếu vđ này phát triển sẽ thu hút thành viên..
+về thông tin cho cựu h/s:
Các thôg tin về trường vs hoạt động of trường chậm vs nghèo nàn..ngoài 1 số dịp quan trọng thì chả có gì..đến khi có thôg tin thì nguội oy nên ko thu hút nữa
Cái này thì cần sự hợp tác của thầy cô hoặc ai làm vịc trog trường..
_Có thể phát triển thêm box tâm lí bằng hộp ty giống bên Lương để các mem các khóa làm quen ,tìm bạn..tăng sự giao lưu đoàn kết giữa thành viên vs thu hút vì khá hợp tâm lí vs thú vị
Ý kín riêng e thế có zì các mod xí xóa..vì 4rum mừ^^

🎅

Được sửa bởi thamevil_93 ngày 11/1/2011, 16:14; sửa lần 1.

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương? I_icon_minitime10/1/2011, 21:26
nguyen_quyen
nguyen_quyen
Moderator
Moderator
Khóa học : 06-09
Lớp cũ /đang học lớp : 0
Birthday : 03/08/1991
Xã, thị trấn : Hoằng Phượng
Công việc : Lang thang

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương?

Tất nhiên phải công nhận diễn đàn của trường Lương quy mô hơn của trường mình, nhưng đấy là do diễn đàn trường bạn đã trải qua thời gian dài xây dựng.Mình tin trong tương lai diễn đàn của chúng ta cũng sẽ lớn mạnh (ít nhất là có thể bằng với trường bạn Very Happy )

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương? I_icon_minitime11/1/2011, 11:09
letuyet9x
letuyet9x
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Khóa học : 05-08
Birthday : 14/11/1990
Công việc : sinh vien

Bài gửiTiêu đề: Re: góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương?

nguyen_quyen đã viết:
Tất nhiên phải công nhận diễn đàn của trường Lương quy mô hơn của trường mình, nhưng đấy là do diễn đàn trường bạn đã trải qua thời gian dài xây dựng.Mình tin trong tương lai diễn đàn của chúng ta cũng sẽ lớn mạnh (ít nhất là có thể bằng với trường bạn Very Happy )
4rum trường Lương đăng ký tên miền nên quy mô hơn là phải rồi

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương? I_icon_minitime11/1/2011, 12:44
langtusay
langtusay
Cộng tác viên
Cộng tác viên
Khóa học : 00-03
Birthday : 26/11/1985
Xã, thị trấn : Mặt trời
Công việc : Khám phá

các bạn yên tâm trường mình sắp có một Website riêng rồi

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương? I_icon_minitime11/1/2011, 16:17
thamevil_93
thamevil_93
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình
Khóa học : 08-11
Lớp cũ /đang học lớp : A9
Birthday : 16/07/1993
Xã, thị trấn : Phú khê que iêm
Công việc : sinh vêu

letuyet9x đã viết:
nguyen_quyen đã viết:
4rum trường Lương đăng ký tên miền nên quy mô hơn là phải rồi
e mún góp ý về nội dung 4rum cơ ạ.chỉ cần như hiện tại nhưng phát triển tốt các box thì 4rum nhà mềnh cũng thú vị lứm oy

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương? I_icon_minitime12/1/2011, 12:42
Viet Nguyen
Viet Nguyen
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : Không
Birthday : 08/08/1990
Xã, thị trấn : THPT LDB
Công việc : ADMIN LDB

Các bạn dùng mã nguồn khác 4rum mình, hi vọng các bạn sẽ sớm phát triển nó. Cảm ơn vì đã ghé thăm 4rum trường Lương .

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương? I_icon_minitime
Sponsored content

góp ý sau khi lướt qua 4rum trường bạn:nên học tập 4rum trường Lương?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang