Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Diễn đàn trường THPT Hoằng Hóa II
Chào mừng bạn đến với

Diễn đàn trường THPT HOẰNG HÓA 2

Tên miền được sử dụng chính thức là thpthoanghoa2.net

Cảm ơn các ý kiến đóng góp! 9101010
Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

:: Quên mật khẩu ::

Share|

Cảm ơn các ý kiến đóng góp!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Cảm ơn các ý kiến đóng góp! I_icon_minitime8/8/2010, 02:35
Bí thư
Bí thư
Thành viên mới
Thành viên mới
Khóa học : Không
Birthday : 23/10/1991

Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn các ý kiến đóng góp!

Trước hết, thay mặt ban quản trị diễn đàn cảm ơn tất cả các ý kiến đóng góp của các bạn, các ý kiến đó sẽ giúp chúng tôi rất nhiều trong việc xây dựng diễn đàn ngày một hoàn thiện hơn. Xin cảm ơn ý kiến đóng góp về giao diện của mem "phamgiap" chúng tôi đã tiếp thu ý kiến của bạn và sẽ cố gắng hoàn thiện hơn về mặt hình thức cũng như chất lượng nội dung của diễn đàn.
Vì diễn đàn của chúng ta đang trong thời gian xây dựng nên còn có rất nhiều thiếu sót, rất mong các bạn thông cảm và đóng góp ý kiến để diễn đàn ngày càng hoàn thiện và phát triển.
Hoằng Hóa II! Chung tay xây dựng và phát triển!
Thân ái và quyết thắng!
Xin cảm ơn!

Cảm ơn các ý kiến đóng góp! I_icon_minitime9/8/2010, 19:43
Anonymous
Khách vi

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn các ý kiến đóng góp!

cho em hỏi một chút, forum này là lập cho các học sinh trường HH2 ở mọi khóa vào chia sẻ với nhau đúng ko ạ? vậy thì nó phải là một forum toàn diện, tập thể và nói chung là "TỔNG THỂ" thế nhưng theo như em thấy thì nó hơi mang tính cá nhân từ lớp, ví dụ như cái baner, ảnh thì đẹp nhưng chẳng hợp vs cái mác "HH2 yêu thương", cả những topic, các mục,... nó hợp vs một cái forum của một lớp hơn là một tập thể lớn "HH2", nó gây cho những người là hs HH2 nhưng ko thuộc lớp A... cảm giác nản và hơi chán, đó là điều em thắc mắc, có gì ko pải xin anh chị đừng trách Sad

Cảm ơn các ý kiến đóng góp! I_icon_minitime9/8/2010, 20:11
huyentrangallery
huyentrangallery
Manager
Khóa học : Không

Chào HuongNhi_neu! Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn đối với diễn đàn. Chúng tôi xin trả lời thắc mắc của bạn như sau:

Hiện tại, diễn đàn của chúng ta đang trong quá trình hoàn thiện, vì thế không thể tránh khỏi những sai sót ngoài mong muốn của BQT. Rất mong các bạn thông cảm nếu chúng tôi chưa đáp ứng được nhu cầu của tất cả thành viên. Mục đích hình thành diễn đàn chính là mang đến một nơi giao lưu cho các bạn học sinh trường THPT Hoằng Hóa 2, và chúng tôi luôn cần sự giúp đỡ của các bạn trong việc xây dựng diễn đàn.

Về vấn đề banner diễn đàn, BQT không có ý tạo một cảm giác "cá nhân" cho bất cứ ai cả. Tuy nhiên do chưa tìm được hình ảnh phù hợp với diễn đàn mà chúng tôi tạm để như vậy. Một số hình ảnh trong Album trường thì hơi mờ và không thể sử dụng. BQT sẽ thay đổi trong thời gian sớm nhất.

Chúng tôi lập ra một box riêng dành cho lớp A1 với lý do họ là những người đưa ra ý tưởng hình thành diễn đàn. Thêm nữa số lượng thành viên của lớp này cũng gần đủ và có thể thành lập một box với đầy đủ nội dung. Chúng tôi cũng sẽ tạo box riêng cho từng lớp, khóa học nếu các thành viên của lớp, khóa học đó hoạt động hiệu quá. BQT sẽ xem xét vấn đề này, tránh gây cảm giác nhàm chán nếu lập quá nhiêu box như vậy.

Chúc bạn sức khỏe!

huyentrangallery

Cảm ơn các ý kiến đóng góp! I_icon_minitime
Sponsored content

Cảm ơn các ý kiến đóng góp!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang